Breaking News

10 રૂપિયાની આ વસ્તુ વધારી દેશે તમારી સે@ક્સ પાવર, જાણી લો ફટાફટ…

શું તમે જાણો છો કે હાલમાં તમામ પુરૂષો ઇન્ટરકોર્સ દરમિયાન લાંબી ઇનિંગ્સ રમવા માંગે છે પરંતુ તે કોઈ કારણસર આ કરી શકતો નથી અને તેના શરીરનો સ્ટેમિના પણ તેને સાથ આપી શકતો નથી તે જ સમયે આજે અમે એક એવી વસ્તુ વિશે જાણવાની કોશિશ કરીશું જેના કારણે તમે ઇન્ટરકોર્સ દરમિયાન લાંબી ઇનિંગ્સ રમી શકો છો આ સાથે તમે તમારા શરીરનો સ્ટેમિના પણ વધારી શકો છો.

લસણ અને મધ.આયુર્વેદ અનુસાર સંભોગ દરમિયાન લાંબી ઇનિંગ રમવા માટે તમારે લસણ અને મધનું સેવન કરવું જોઈએ કારણ કે લસણ અને મધમાં મળતા વિટામીન અને મિનરલ્સ પ્રાઈવેટ પાર્ટમાં લોહીનું પરિભ્રમણ વધારે છે આના કારણે પ્રાઈવેટ પાર્ટની ચેતાઓ સખત અને મજબૂત બને છે

તે જ સમયે સં@ભોગ દરમિયાન તેની ઉત્તેજના પણ વધે છે એટલા માટે તમે તેનું સેવન કરી શકો છો આયુર્વેદિક નિષ્ણાતોના મતે લસણ અને મધ પણ શરીરનો સ્ટેમિના વધારવાનું કામ કરે છે આનાથી નપુંસકતા અને શીઘ્ર સ્ખલનની સાથે સ્પર્મ કાઉન્ટની સમસ્યાથી પણ છુટકારો મળે છે આ દેશી ચીઝ પુરુષો માટે અમૃત સમાન છે આનાથી તમામ જાતીય સમસ્યાઓ દૂર થાય છે અને પુરૂષો સં@ભોગ દરમિયાન લાંબી ઈનિંગ્સ રમી શકે છે.

ખાવાની રીત.સૌ પ્રથમ 100 ગ્રામ કાચા લસણ લો અને આ લસણને નાના-નાના ટુકડા કરી લો ફરીથી 200 ગ્રામ મધ નાખો તમે 24 કલાક પછી તેનું સેવન કરી શકો છો દરરોજ રાત્રે સૂતા પહેલા તેનું થોડું થોડું સેવન કરો તેનાથી તમારા શરીરમાં એનર્જી આવશે અને ટેસ્ટોસ્ટેરોન હોર્મોનમાં ઝડપથી વધારો થશે આ સાથે તમે ઇન્ટરકોર્સ દરમિયાન લાંબી ઇનિંગ્સ પણ રમી શકશો.

ત્યારબાદ ચાલો મિત્રો જાણીએ અન્ય સં@ભોગ પાવર વધારવાના ઉપાય,સે@ક્સ પાવર વધારવા માટે પાંચ ચમત્કારી ઉપાય તમારી સે@ક્સ લાઈફને વધુ સારી બનાવે છે. તમે પણ સે@ક્સ પાવર વધારવાના પાંચ ચમત્કારી ઉપાય અપનાવો અને તમારી લવ લાઈફમાં રોમાંચની પળ વધારો.

સે@ક્સ પાવર વધારવા માટે તમારે શુ કરવાનું છે? અવો અમે તમને જણાવીએ છીએ.પાવર વધારવાના પાંચ ચમત્કારી ઉપાય,લસણને સે@ક્સ વધારવા અમે સે@ક્સ સંબંધી નબળાઈને દુર કરવામાં ઘણું ઉપયોગી માનવામાં આવે છે.

લસણની બે કળીઓ દરરોજ ખાવાથી શરીરની સે@ક્સ ક્ષમતા વધે છે.ડુંગળી પણ સે@ક્સ શક્તિ વધારવામાં ઘણી મદદરૂપ છે, ખાસ કરીને સફેદ ડુંગળી. જેને સે@ક્સ સંબંધી કોઈ તકલીફ હોય, તેમણે ડુંગળીનું સેવન કરવું જોઈએ.

૬ મી.લી. ડુંગળીનો રસ, ૩ ગ્રામ ઘી અને અઢી ચમચી મધ એક સાથે ભેળવીને દરરોજ સવાર સાંજ પીને ઉપર સાકર ભેળવેલું દૂધ પીવો. આ પ્રયોગ ૨-૩ મહિના સુધી કરવાથી વીર્યમાં વૃદ્ધી થાય છે અને સે@ક્સ શકતી વધે છે.

દિવસમાં બે વખત જાંબુ ખાવાથી પણ ઘણો ફાયદો થાય છે.૨૦૦ મી.લી. ગાયના દૂધમાં એક ચમચી મધ ભેળવીને પીવાથી વીર્યની ખામી દુર થાય છે.

૧૫ ગ્રામ સફેદ મુસલીના મૂળને ૧ કપ દૂધમાં ઉકલીને દિવસમાં બે વખત લો. તેનું નિયમિત સેવનથી નપુસંકતા અને શીધ્રપતન માંથી છુટકારો મળે છે.શકતી વધારવાના બીજા ઘરેલું નુસખા,સેક્સ ઈચ્છા વધારવા માટે ૧૫૦ ગ્રામ ગાજરને કાપીને અડધા બોઈલ્ડ ઈંડા અને ૧ ચમચી મધ ભેળવીને બે મહિના સુધી દિવસમાં એક વખત ખાવ.

સવારે બે ત્રણ ખજુરને ઘીમાં શેકીને નિયમિત રીતે ખાવ.૧ ગ્રામ જાયફળનું ચૂર્ણ સવારે તાજા પાણી સાથે લેવાથી સે@ક્સ ક્ષમતા વધે છે.સે@ક્સ શકતી વધારવા માટે દરરોજ ૧૦૦ ગ્રામ ખારેક ખાવ.વાટેલી ખારેક, બદામ, પીસ્તા અને બીલી ફળના બીજને સરખા ભાગે ભેળવીને ખાવાથી પણ સે@ક્સ સંબંધી નબળાઈ દુર થાય છે.થોડા દ્રાક્ષને સારી રીતે પાણીમાં ઘોળીને દૂધમાં ઉકાળો. તેથી તે ફૂલીને મીઠા થઇ જશે. તે ખાધા પછી દૂધ પણ પી લો.

સવારે નાસ્તામાં એક ગ્લાસ ટમેટાના રસમાં થોડું એવું મધ ભેળવીને પીવાથી શરીરની શક્તિ વધે છે.૧ ચમચી કાપેલા લીલા ધાણાને એક કપ પાણીમાં ૧૫ મિનીટ સુધી ઢાંકીને ઉકાળો. તેને ગાળીને ૨-૪ ચમચી દિવસમાં એક વખત લો.

આજે અમે તમને જણાવવા જઈ રહ્યા છીએ થોડા એવા ઉપાય જે તમારા સે@ક્સ પાવર વધારવામાં મદદરૂપ છે.તુલસી,૧૫ ગ્રામ રુલસીના બીજ અને ૩૦ ગ્રામ સફેદ મુસલી બન્ને લઇને ચૂર્ણ બનાવી લો. પછી તેમાં ૬૦ ગ્રામ સાકર વાટીને ભેળવી દો અને બોટલમાં ભરીને મૂકી દો.

આ ચૂર્ણ સવાર સાંજ ગાયના દૂધ સાથે ૫ ગ્રામના પ્રમાણમાં સેવન કરવાથી યોન નબળાઈ દુર થાય છે.લસણ,૨૦૦ ગ્રામ લસણ વાટીને ૬૦ ગ્રામ મધ ભેળવીને એક સ્વચ્છ બોટલમાં ભરીને ઢાંકણું લગાવીને કોઈ પણ અનાજમાં ૩૧ દિવસ માટે મૂકી દો.

૩૧ દિવસ પછી ૧૦ ગ્રામના પ્રમાણમાં ૪૦ દિવસ સુધી તેને લો. તેનાથી યોન શકતી વધે છે.જાયફળ,૧ ગ્રામ જાયફળનું ચૂર્ણ સવારે તાજા પાણી સાથે સેવન કરવાથી થોડા દિવસોમાં જ યોનની નબળાઈ દુર થાય છે.

તજ,૨ ગ્રામ તજનું ચૂર્ણ સવાર સાંજ દૂધ સાથે સેવન કરવાથી વીર્ય વધે છે અને યોન નબળાઈ પણ દુર થઇ જાય છે.ખજુર,શીયાળામાં સવારે બે ત્રણ ખજુરને ઘીમાં શેકીને નિયમિત ખાવ, ઉપર ઈલાયચી, સાકર નાખીને ઉકાળેલું દૂધ પીવો. તે ઉત્તમ યોન શક્તિવર્ધક નુસખો છે.

વગર મેડિસિન અને ટ્રીટમેન્ટથી આવી રીતે વધારો સે@ક્સ સ્ટેમિના.સેક્સમાં તમારી રુચિ સતત ઘટી રહી છે અથવા તમે ઇચ્છો તેવુ પર્ફોર્મન્સ નથી કરી શકતા જેવું તમે ઈચ્છા કરો છો તો અહીં તમારા માટે કેટલીક ખૂબ જ સરળ રીતો બતાવી રહ્યા છે.

તેમના દ્વારા તમે વિના કોઈ મેડિસિન અને એક્સ્ટ્રા ટ્રીટમેન્ટથી તમારી સે@ક્સ સ્ટેમિના અથવા સે@ક્સ પાવરમાં વધારો કરી શકો છો.આશ્ચર્ય ન થશો આ સાચું છે.તમે જરૂર સાંભળ્યું જ હશે કે જો દરરોજ એક સફરજન ખાવુ તમારી ડાયટનો ભાગ હોય તો તમારે ક્યારેય ડૉક્ટર પાસે જવાની જરૂર નહીં પડે કેમ કે તમે સ્વસ્થ રહેશો.પરંતુ આ વાત તમારી સે@ક્સશુઅલ સ્વાસ્થ્યને પણ લાગુ પડે છે.સફરજન ખાવાથી સે@ક્સ પાવર વધે છે.એટલા માટે સફરજન ખાવાની તમારી રોજની ટેવ બનાવી લો.

લસણ વધારે છે સે@ક્સ પાવર.તમે ક્યારેય આ વાત પર ધ્યાન નહીં કરી હશે પરંતુ આ વાત ઘણી રિસર્ચમાં સાબિત થઇ છે કે લસણના નિયમિત સેવનથી સે@ક્સ પાવરમાં વધારો થાય છે.

તે પેનિસ ચેતાને સ્ટ્રોગ બનાવવાનું કામ કરે છે.આનાથી ઇરેક્શનની સાથે લાંબા સમય સુધી પરફોર્મ કરવામાં મદદ કરે છે.આદુ છે વધુ અસરકારક.મોટાભાગના લોકો એજ જાણે છે કે આદુ ચાને ટેસ્ટી બનાવે છે અને ઉધરસ-તાવ થવાથી અટકાવે છે.પરંતુ આદુના ફાયદા આ કરતાં વધુ છે.

તે બ્લડ સ@ર્ક્યુલેશનમાં વધારો કરવા માટે કામ કરે છે.શરીરને ઊર્જા આપે છે અને બેડ પર તમારી પરફોર્મન્સને ઇમ્પ્રુવ કરે છે.આ પણ છે મજેદાર અને પ્રભાવિત.જો તમને યોગ કરવાનું પસંદ ના હોય તો રનિંગ અને વૉક કરો.

આનાથી પણ તમારી પેલ્વિક મસલ મજબૂત બનાવે છે.બ્લડ સ@ર્ક્યુલેશન વધારે છે અને દિલ મજબૂત રહે છે.જ્યારે આ ત્રણ વસ્તુ તમારો સાથ આપે છે તો સે@ક્સ દરમિયાન તમારું પરફોર્મન્સ તમારી રીતે જોરદાર બની જાય છે.

About admin

Check Also

મહિલા ના કપડાં કાઢી જીભ થી આ 1 કામ કરો,આખી રાત તમારી જોડે સમા-ગમ કરશે…

મીના અંદર આવી, પોતાની સૂટકેસ કાઢી અને ઝડપથી એમાં કપડાં વગેરે ભરવા લાગી. બાજુમાં ઊભો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Recent Comments

No comments to show.