Breaking News

દૂધમાં આ એક વસ્તુ મિક્સ કરીને પીવો, પત્ની થાકી જશે પણ તમે નઈ થાકો…

ઘણીવાર આપણે જોઈએ છીએ કે વધતી જતી ઉંમર સાથે લોકોની રોમેન્ટિક લાઈફ થોડી ઘટી જાય છે અને તે થવાનું જ છે કારણ કે જ્યારે સમય ઘટશે તો ક્યાંક ઉંમર વધશે અને ઉંમર વધશે તો ભાવના અને શક્તિમાં બંધાઈ જશે. અછત હોવી. આવી સ્થિતિમાં, થોડો સહારો લેવો જરૂરી છે જેથી કરીને વધતી ઉંમર સાથે પણ પત્ની ખુશ રહી શકે અને અમે તમારા માટે કંઈક એવું જ લાવ્યા છીએ જે તમને ઘણી હદ સુધી મદદ કરશે.

આજે અમે અશ્વગંધા ના પાવડર વિશે વાત કરી રહ્યા છીએ જે ખૂબ જ ઓછી કિંમતે અને ઘણી બધી બ્રાન્ડ્સમાંથી સાતમાં ઉપલબ્ધ છે. રાત્રે સૂતા પહેલા અશ્વગંધા પાવડરને એક ગ્લાસ દૂધમાં ઓગાળી લો અથવા એક ચમચી દૂધ સાથે ખાઓ અને પછી પથારીમાં પત્ની પાસે જાઓ.આમ કરવાથી તમારી એનર્જી અનેક ગણી વધી જશે અને તમને ખાતરી થશે.માની લો કે તમે સક્ષમ હશો. પહેલા કરતાં બે કે ત્રણ ગણું સારું પ્રદર્શન કરવું, જે પોતે પણ એક સારી બાબત કહી શકાય.

આ ઉપરાંત, તે ઘણા ફાયદા પણ આપે છે જેમ કે તમારા શરીરની રોગપ્રતિકારક શક્તિ વધે છે, તે કેલ્શિયમ જેવા ઘણા તત્વોને પણ પૂર્ણ કરે છે. તે તમને હાયપર ટેન્શન અથવા ચિંતા જેવી સમસ્યાઓથી દૂર રાખવા માટે પણ આ જ કામ કરે છે.આ સિવાય તે વજન ઘટાડવામાં પણ મદદરૂપ છે અને તમારી પાચનક્રિયા પહેલા કરતા ઘણી સારી બનાવે છે.

એવું માનવામાં આવે છે કે તેના નિયમિત સેવનથી તમારા મગજની શક્તિ પણ ઘણી હદ સુધી વધે છે, જે એક સારો સંકેત છે. તમારે તેનો ઉપયોગ ફક્ત મર્યાદામાં જ કરવો જોઈએ. વંધ્યત્વ એક એવી સમસ્યા છે, જેના કારણે તમે બાળકોનું સુખ મેળવી શકતા નથી.

આ સમસ્યા પુરુષો અને સ્ત્રીઓ બંનેમાં થાય છે. પુરુષોમાં વંધ્યત્વ, નપુંસકતા અને શીઘ્ર સ્ખલન જેવી સમસ્યાઓને દૂર કરવા માટે અશ્વગંધાનો ઉપયોગ કરવો જોઈએ. અશ્વગંધા ચેતા અને ચેતાતંત્રની કામગીરીમાં સુધારો કરીને તણાવ ઘટાડે છે.

જ્યારે તમે આરામ કરો છો અને શરીર શાંત રહે છે, ત્યારે જાતીય ઉત્તેજના વધે છે. જેના કારણે તમારી સેક્સ કરવાની ઈચ્છા પણ વધી જાય છે.ઘણીવાર ઉંમર વધવાને કારણે સેક્સ હોર્મોન્સની કમી થઈ જાય છે.

જો તમે 40 વર્ષના છો, તો સેક્સ હોર્મોન ટેસ્ટોસ્ટેરોનનું સ્તર ઓછું હોઈ શકે છે. જેના કારણે સે*ક્સની ઈચ્છા ઓછી થાય છે. એક રિસર્ચ અનુસાર, અશ્વગંધાનું સેવન પુરુષોમાં ટેસ્ટોસ્ટેરોનનું સ્તર જ નહીં, પણ શુક્રાણુઓની સંખ્યામાં પણ વધારો કરે છે.

અશ્વગંધા જાતીય ઈચ્છા વધારે છે.જ્યારે તમે અશ્વગંધા ચૂર્ણનું સેવન કરો છો, ત્યારે શરીરમાં નાઈટ્રિક ઑક્સાઈડની વધુ રચના થાય છે, જેનાથી પુરુષોમાં કામવાસના અને જાતીય સંતોષ વધે છે.

કોઈપણ પ્રકારની જાતીય સમસ્યાઓ માટે અને જાતીય ઈચ્છા વધારવા માટે, અશ્વગંધા ચૂર્ણ (અશ્વગંધા સેક્સ્યુઅલ ડ્રાઈવને પ્રોત્સાહન આપે છે) એક ગ્લાસ ગરમ દૂધમાં એક ચમચી મધ ભેળવીને પીવાથી ફાયદો થાય છે. જો તમે જાતે જ અશ્વગંધાનું સેવન કરવાથી ડરતા હોવ તો આયુર્વેદચાર્યની સલાહ ચોક્કસ લો.

About admin

Check Also

મહિલા ના કપડાં કાઢી જીભ થી આ 1 કામ કરો,આખી રાત તમારી જોડે સમા-ગમ કરશે…

મીના અંદર આવી, પોતાની સૂટકેસ કાઢી અને ઝડપથી એમાં કપડાં વગેરે ભરવા લાગી. બાજુમાં ઊભો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Recent Comments

No comments to show.