Breaking News

નપુંસકતા, શીઘ્રપતન, મર્દાની તાકાત દૂર કરવા માટેની આયુર્વેદિક દવા..

આજના સમયમાં જાતીય સમસ્યા એક સામાન્ય સમસ્યા બની ગઈ છે પુરુષો વિવિધ પ્રકારની જાતીય સમસ્યાઓનો સામનો કરી રહ્યા છે જેમ કે પુરૂષવાચી શક્તિ ગુમાવવી નપુંસકતા વહેલું સ્ખલન માત્ર પુરૂષો જ નહીં પરંતુ મહિલાઓને પણ અનેક પ્રકારની જાતીય સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડે છે.

સે-ક્સ લાઇફ તમને શારી-રિક અને માનસિક રીતે ખુશ કરે છે શારી-રિક વિકૃતિ અથવા કિશોરાવસ્થામાં કોઈ ખરાબ આદતને કારણે પુરુષોને આ સમસ્યાઓનો સામનો કરવો પડે છે જો તમે આ સમસ્યાઓનો સામનો કરો છો તો તમારે આ જ રીતે સારવાર કરવાની જરૂર છે.

તમને જણાવી દઈએ કે આ બધી સમસ્યાઓને દૂર કરવા માટે આયુર્વેદમાં અનેક પ્રકારની દવાઓ અને ઘરગથ્થુ ઔષધિઓ ઉપલબ્ધ છે જેની મદદથી તમે જાતીય સમસ્યાઓને સરળતાથી દૂર કરી શકો છો.

જાતીય સમસ્યાઓના કારણે શરીરમાં ટેસ્ટોસ્ટેરોનનું ઓછું સ્તર અન્ય રોગ માટે કેટલીક દવાઓની આડઅસર વેસ્ક્યુલર ડિસઓર્ડર જેમ કે ધમનીઓનું સખત થવું હાઈ બ્લડ પ્રેશર ડાયાબિટીસ અથવા સર્જરીથી ચેતા નુકસાન વધુ હસ્તમૈથુન અતિશય ધૂમ્રપાન દારૂનું સેવન હંમેશા જાતીય પ્રદર્શન વિશે ચિંતિત રહો વૈવાહિક સંબંધોની સમસ્યા હતાશા ભૂતકાળના જાતીય આઘાતની અસરો કામ સંબંધિત તણાવ અને ચિંતા ખજૂરનું સેવન સ્વાસ્થ્ય માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક છે.

તેના નિયમિત સેવનથી પુરુષની નબળાઈ દૂર થાય છે કારણ કે ખજૂરમાં ભરપૂર માત્રામાં પોષક તત્વો હોય છે જે શરીરને મજબૂત અને મજબૂત બનાવવામાં મદદરૂપ થાય છે તેથી પુરુષોની નબળાઈથી પરેશાન લોકોએ દરરોજ સવારે 4-5 ખજૂર દૂધ સાથે લેવાથી ફાયદો થાય છે તેના ઉપયોગથી પુરુષની નબળાઈ દૂર થાય છે.

શતાવરી શતાવરીનું સેવન પુરુષની નબળાઈ દૂર કરવા માટે ખૂબ જ ફાયદાકારક છે કારણ કે શતાવરીના સેવનથી ભૂખ વધે છે અને શરીરને શક્તિ મળે છે આ માટે એક ચમચી શતાવરીનો પાઉડર એક ચમચી સાકર કેન્ડી પાવડર મિક્ષ કરીને દૂધ સાથે લેવાથી ફાયદો થાય છે.

તુલસીના બી અને ગોળ મેળવીને નાની બોર જેવડી ગોળી કરીને સવારે અને સાંજે લેવાથી અને ઉપર એક ગાયનું દૂધ પીવાથી ચારથી પાંચ માસમાં નપુંસકતા દુર થાય છે. વીર્ય વધે છે અને પાચનશક્તિ સુધરે છે અને નિરાશ પુરુષ સશક્ત બને છે. તુલસીના બીજ અને પાંદડાનું ચૂર્ણ સરખા પ્રમાણમાં લઈને તેમાં ગોળ ભેળવીને 1-3 ગ્રામની માત્રામાં ગાયના દૂધ સાથે સતત 1 થી 6 મહિના સુધ લેવાથી નપુસંકતા દુર થાય છે.

ગોખરું.ગોખરું એક ઉત્તેજક ઔષધી તરીકે કામ કરે છે જેના લીધે સેક્સ ઈચ્છા વધે છે. જેના લીધે વીર્યની માત્રા પણ વધે છે અને તેની ગુણવતામાં પણ સુધારો થાય છે. આ જડીબુટ્ટી તરીકે યૌન અંગમાં પણ લોહીના પ્રવાહનો સંચાલિત કરે છે. જેનાથી શરીરમાં હોર્મોન્સમાં પણ વધારો થાય છે અને હોર્મોન્સ નિર્માણ કરતા અંગોને પણ સક્રિય કરે છે.

આ સ્ત્રીઓ અને પુરુષો બંનેમાં સરખી રીતે લાભ આઈ છે જેના લીધે ગર્ભ રહેવાની શક્યતાઓ ખુબ જ વધી જાય છ ગોખરું મોટા ગોખરૂના ચૂર્ણ બે-બે ગ્રામ ચૂર્ણ ઘી સાકર સાથે લઈને તેને પીવાથી સ્વપ્નમાં થતો વીર્યસ્ત્રાવ થવો, પેશાબ થઇ જવો અને કામોત્તેજના ઓછી થવી વગેરે સમસ્યા દુર થાય છે.

ગોખરું, શતાવરી તેમજ એખરાનું ચૂર્ણ સરખે ભાગે લઈને તેમાં સાકર તેમજ દૂધ ભેળવીને પીવાથી વીર્યસ્ત્રાવ તેમજ નપુંસકતા દુર થાય છે. ગોખરૂના અને શતાવરીના ચૂર્ણને દુધમાં ઉકાળીને પીવાથી વૃદ્ધાવસ્થા દુર થાય છે અને શરીર સુદ્રઢ થાય છે તેમજ સુજાક પરમિયાજન્ય લોહીના વિકારો તથા ધાતુની નબળાઈ દુર થાય છે.

ચણોઠી.ચણોઠીના મૂળ દુધમાં બાફીને સાકર સાથે ખાવાથી વીર્ય વૃદ્ધિ થાય છે. વીર્ય પાતળું થઈ ગયું હોય અને જલ્દીથી સ્ખલન થઈ જતું હોય તો ચણોઠીના મૂળ દુધમા ગરમ કરીને 2 મહિના સુધી સેવન કરવાથી ખુબ જ ફાયદો થાય છે.

ભેસના દુધમાં ચણોઠીને ચંદન ઘસે તેવી રીતે ઘસવાથી વીર્ય સ્ત્રાવ થતો અટકે છે આદું દરરોજ સુતા પહેલા અડધી ચમચી આદુંનો પેસ્ટ બનાવીને તેમાં અડધી ચમચી મધ ભેળવીને ખાવાથી શરીરમાંથી ગરમી આવે છે. આ ઉપાયથી લોહીનું પરિભ્રમણ પણ વધે છે. જેના લોહીના પરિભ્રમણ ઠીક થતા શરીરના ગુપ્ત અંગોં સુધી પણ તે યોગ્ય માત્રામાં કાર્ય કરે છે.

અશ્વગંધા શારીરિક નબળાઈ દૂર કરવા માટે આયુર્વેદમાં સદીઓથી અશ્વગંધાનો ઉપયોગ કરવામાં આવે છે તેના નિયમિત સેવનથી મહિલાઓ અને પુરૂષોની ઘણી ગુપ્ત બીમારીઓ દૂર થાય છે આ માટે એક ચમચી અશ્વગંધા પાવડર એક ચમચી સાકર નાખીને સવાર-સાંજ દૂધ સાથે સેવન કરવાથી ફાયદો થાય છે.

અશ્વગંધા પાવડરના નિયમિત સેવનથી પુરૂષોની નબળાઈ નપુંસકતા શીઘ્રસ્ખલન ઉંઘની સમસ્યા જેવી સમસ્યાઓ દૂર થાય છે મુસલ્યાદી ચૂર્ણ સફેદ મુસળી અશ્વગંધા શતાવર વિદારીકંદ તાલીમખાના ઉરાંગણ 20-20 ગ્રામ અને સાકર 100 ગ્રામનો પાવડર બનાવી લો આ ચુર્ણ 2 થી 5 ગ્રામ દૂધ સાથે દિવસમાં બે વાર લેવું તેના સેવનથી કામની ઉત્તેજના વધે છે.

સ્વપ્નદોષ દૂર કરીને વીર્યને ઘટ્ટ બનાવે છે શીઘ્ર સ્ખલન નપુંસકતા દૂર કરવામાં તે ખૂબ જ ફાયદાકારક છે મકરધ્વજ વટી મકરધ્વજ વટીની એક-એક ગોળી મુસલ્યાદી ચૂર્ણ સાથે સવાર-સાંજ લેવાથી તમામ જાતીય સમસ્યાઓ દૂર થાય છે ઉદાહરણ તરીકે પુરૂષવાચી નબળાઇ વહેલું સ્ખલન વીર્યનું પાતળું થવું વગેરે.

About admin

Check Also

મહિલા ના કપડાં કાઢી જીભ થી આ 1 કામ કરો,આખી રાત તમારી જોડે સમા-ગમ કરશે…

મીના અંદર આવી, પોતાની સૂટકેસ કાઢી અને ઝડપથી એમાં કપડાં વગેરે ભરવા લાગી. બાજુમાં ઊભો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Recent Comments

No comments to show.