Breaking News

રાશી પ્રમાણે જાણો મહિલાઓને ક્યારે થાય છે સંબંધ બાંધવાની તીવ્ર ઈચ્છા….

દરેક વ્યક્તિની રાશિનો તેના વ્યક્તિત્વ સાથે ગાઢ સંબંધ હોય છે રાશિચક્ર પરથી માત્ર કુંડળી જ જાણી શકાતી નથી પરંતુ તે વ્યક્તિના જીવનના અનેક પાસાઓને પણ ઉજાગર કરે છે તેની રાશિ પણ દરેક વ્યક્તિના સ્વભાવ વિશે ઘણું બધું કહે છે તેવી જ રીતે દરેક રાશિના વ્યક્તિના જાતીય વ્યક્તિત્વ વિશે ઘણું જાણી શકાય છે.

તેથી તમારા જીવનસાથીને પસંદ કરતા પહેલા તમારે તેમની રાશિ પણ જોવી જોઈએ રાશિઓ તમે તમારા પાર્ટનર સાથે કેવું વર્તન કરો છે તે નિશ્ચિત કરવામાં મોટો ભાગ ભજવે છે આથી જુદી જુદી રાશિની છોકરીઓ ગર્લફ્રેન્ડ તરીકે પણ સાવ જુદી જુદી જ હોય છે વાંચો કઈ રાશિની છોકરી ગર્લફ્રેન્ડ તરીકે કેવી પુરવાર થાય છે.

મેષ રાશિ.આ રાશિની સ્ત્રીઓના અંગ ખૂબ સંવેદનશીલ હોય છે આ રાશિની મહિલાઓના મોં માથા પર કિસ કરવાથી તેઓ સે@ક્સ માટે જલ્દી આકર્ષિત થઇ જાય છે તેમના વાળ પર ધીમે ધીમે સ્પર્શ કરવો તેમના હોઠ અને ગાલ પર કિસ કરવી અને કાન પર સ્પર્શ કરવો જે તેમને સે-ક્સ પ્રત્યે ઉત્તેજીત કરે છે.

આ રાશિવાળી સ્ત્રીઓને સે@ક્સ માટે રાજી કરવા માટે લાલ રંગનો પ્રયોગ કરવો તમે બધે જ વાંચ્યુ હશે કે મેષ રાશિની છોકરીઓને સાહસ ગમે છે અને તેઓ ઘણી એગ્રેસિવ હોય છે. આ રાશિની છોકરીઓને પુરૂષોની ખાસ જરૂર ની હોતી અને તેઓ થોડી સેલ્ફિશ પણ હોય છે.

તેઓ રિલેશનશીપમાં ઘણી સ્માર્ટ હોય છે અને જો રિલેશનશીપ સરખી ન ચાલતી હોય તો તે બોયફ્રેન્ડને આ વાતની જાણ કરતા સહેજેય અચકાતી નથી. પોતાની કદર ન કરી શકે તેવા છોકરાઓ સાથે એક સેકન્ડ માટે પણ નથી રહી શકતી મેષ રાશિની છોકરીઓ.

વૃષભ રાશિ.આ રાશિની મહિલાઓ સંભોગ દરમિયાન ખુબ જ રોમાન્ટિક હોય છે આ રાશિની મહિલાઓ સે@ક્સની ચરમ સીમા સુધી પહોચવામાં મોડું કરે છે આવી મહિલાને સે@ક્સ માટે મનાવવા વધારે મુશ્કેલ હોય છે આ રાશિની મહિલાઓની ગરદન પર કિસ કરવાથી સે-ક્સ માટે ઉત્તેજિત થાય છે.

વૃષભ રાશિનો સ્વામી શુક્ર છે જે પ્રેમ, શાંતિ અને સમૃધ્ધિનો ગ્રહ છે. વૃષભ રાશિની છોકરીઓ પ્રેમમાં પડવા તલપાપડ નથી હોતી. તેઓ પોતાની જાતમાં ખુશ રહેતા શીખી જાય છે. તેઓ એવા છોકરાઓ સાથે પ્રેમમાં પડે છે જે ક્યારેય પ્રેમમાં હાર ન પાડે.

વૃષભ રાશિની છોકરીઓ સિરિયસ રિલેશનશીપમાં જ માને છે, ફ્લર્ટમાં નહિં. આ રાશિની છોકરીઓને પ્રેમમાં પડતા વાર લાગે છે પરંતુ તે એક વાર પ્રેમમાં પડે તો પછી તે શારીરિક, માનસિક, આર્થિક અને લાગણી એ તમામ રીતે પાર્ટનરને પોતાનું સર્વસ્વ આપી દે છે.

મિથુન રાશિ.આ રાશિનો સ્વામી બુધ છે જેથી આ રાશિની મહિલાઓને આકર્ષણ વધારે પસંદ હોય છે અને તેઓ હંમેશા સે@ક્સુઅલી રીતે એક્ટિવ રહે છે અમે તમને જણાવી દઈકે કે તેને આકર્ષવા રૂમમાં તમારા લગ્નના રોમાંટિક ફોટો કે પછી એવી જગ્યા પર લઈ જવા જ્યા ખૂબ જ રોમાંટિક યાદો જોડાયેલી હોય.

આ રાશિની મહિલાઓના હાથ ખાસ કરીને મહિલાઓની હથેળીઓ ખૂબ જ સંવેદનશીલ હોય છે જેના પર કિસ કરવાથી સે@ક્સ પ્રત્યે સહેલાઈથી ઉત્તેજીત થઈ જાય છે આ રાશિની ગર્લ્સ જલ્દી બોર થઈ જાય છે અને તેમને પરિવર્તન ગમે છે. આથી ગર્લફ્રેન્ડ તરીકે આ રાશિની ગર્લ્સ રિલેશનશીપ ઇન્ટરેસ્ટિંગ બનાવવાનો પ્રયત્ન કરે છે.

તેઓ એક છોકરા પર પસંદગી ઉતારવામાં ઘણો સમય લે છે. પરંતુ એક વાર તે છોકરો પસંદ કરે પછી તે તેના જ બૌદ્ધિક લેવલનો હોય તેવી છોકરીઓ અપેક્ષા રાખે છે. આ રાશિની ગર્લ્સ તેમની જાતને અને તેમના બોયફ્રેન્ડ્સને એન્ટરટેઈન કરવા નવું નવું કરતી રહે છે.

ક્યારેક તે ખૂબ જ ઇઝી ગોઈંગ અને સ્મૂધ ગર્લફ્રેન્ડ બની જાય છે તો ક્યારેક નાની નાની વાતે નખરા કરતી ગર્લ બની જાય છે.

સિંહ.આ રાશિની સ્ત્રીઓનેસેક્સી વાતાવરણ પસંદ હોય છે. જ્યા સુધી તમે સેક્સી વાતાવરણ નહી બનાવો ત્યા સુધી તેમનો મૂડ બનતો નથી. આ રાશિની મહિલાનો મિજાજ થોડોક પરિવર્તિત હોય છે ઘણીવાર તેઓ સં@ભોગ દરમિયાન એટલી વધારે ઉત્તેજીત થઈ જાય છે.

કે તેમને કોઈ બાબતનું ભાન રહેતુ નથી આ રાશિની મહિલાઓ પોતાના પાર્ટનરને હાવી થવા દેતી નથી રાત્રે સે@ક્સ કરવાના અંદાજથી વખાણ કરવાથી આ રાશિની મહિલાઓ મૂડમાં આવી જાય છે.

કર્ક રાશિ.આ રાશિની મહિલાઓ વધુ ભાવુક અને માનસિક રીતે સંવેદનશીલ હોય છે જેના કારણે યૌન ક્રિયાઓનુ સુખ માણવામાં પાછળ રહી જાય છે કારણ કે આ રાશિના લોકો મનમોજી હોય છે તેઓ એમના જીવનસાથીની સંતુષ્ટિથી વધારે પોતાની સંતુષ્ટિ પર ધ્યાન આપે છે.

આ જ કારણ છે કે તેમની સે@ક્સ લાઈફ નીરસ રહે છે આ રાશિની યુવતીઓને કેંડલ લાઈટ ડિનર વધારે પસંદ હોય છે આ રાશિની મહિલાઓને સે@ક્સ પ્રત્યે ઉત્તેજિત કરવા માટે સૌથી સંવેદનશીલ ભાગ તેમના વક્ષ હોય છે તેમના વક્ષોને સ્પર્શ કરવાથી તેને સં@ભોગ માટે સહેલાઈથી મનાવી શકો છો.

કન્યા રાશિ.આ રશિની મહિલાઓ પોતાની અંદરની સે@ક્સ પ્રત્યેની ઈચ્છા જલ્દી બતાવતી નથી. તેની અંદર સે@ક્સની ભૂખ વધારે જોવા મળે છે. તેઓ ફોરસેક્સ કે ઓરલ સે@ક્સમાં વધારે સમય નથી બગાડતી. આ રાશિની મહિલાના પેટ પર એક કિસ અંદર સે@ક્સની તીવ્ર ઈચ્છા જગાવે છે.

તુલા રાશિ.શુક્ર ગ્રહ કામ શક્તિને વધારનારો ગ્રહ કહેવાય છે. આ રાશિનો ગ્રહ શુક્ર હોવાથી આ રાશિની મહિલાઓને સહેલાઈથી આકર્ષિત કરી શકાય છે. એટલા માટે આ રાશિની મહિલાઓને યૌન ક્રિયાનો આનંદ માણવા માટે મુશ્કેલી થતી નથી.

સં@ભોગ દરમિયાન વાતો કરવી આ રાશિની મહિલાઓને પસંદ નથી. આ રાશિવાળી સ્ત્રીઓની પીઠનો નીચેનો ભાગ ખૂબ સંવેદનશીલ હોય છે. એટલા માટે સ્ત્રીઓને સે@ક્સ માટે ઉત્તેજીત કરવા માટે હિપ્સની ઉપરના ભાગમાં કિસ કે સ્પર્શ કરવાથી તેમની અંદર ઉત્તેજના ઉભી થાય છે.

વૃશ્ચિક રાશિ.આ રાશિની સ્ત્રીઓ સે@ક્સ પ્રત્યે ખૂબ જલ્દી આકર્ષિત થઇ જાય છે. આ રાશિની મહિલાઓ સે@ક્સ માટે સૌથી વધારે સંવેદનશીલ હોય છે. ધીમે ધીમે સ્પર્શ અને મસાજથી મહિલા ખૂબ જલ્દી ઉત્તેજીત થઈ જાય છે. આ જ કારણ છે કે આ રાશિની સ્ત્રીઓને સે@ક્સની ચરમસીમા સુધી પહોંચવામાં વધારે સમય લાગે છે.

ધન રાશિ.આ રાશિવાળી સ્ત્રીઓ ધાર્મિક વિચારો ધરાવે છે. આ રાશિની મહિલાઓને એકાંતમાં રોમાંસ કરવો વધારે પસંદ હોય છે. આ રાશિની યુવતીઓ રોમાંટિક સંગીત, સે@ક્સી મુવી અને સે@ક્સી વાતો કરવાથી તમારી તરફ આકર્ષિત થઈ શકે છે. ધન રાશિની મહિલાઓને લાંબા સમય સુધી ફોરપ્લે વધારે પસંદ છે. આ મહિલાના જાંઘ પર સ્પર્શ કરવાથી ખૂબ ઝડપથી ઉત્તેજીત થઈ જાય છે.

મકર રાશિ.આ રાશિની મહિલાઓના પગ સૌથી વધારે સંવેદનશીલ હોય છે. પગના કોઈ પણ ભાગ પર સ્પર્શ કરવાથી અને ચુંબન કરવાથી આ મહિલાઓ ઉત્તેજીત થાય છે મકર રાશિની મહિલાઓ સે@ક્સ કરતી દરમિયાન વાત કરવી પસંદ નથી કરતી. આ રાશિની છોકરીઓને રોમાંસમાં ઉત્સાહ વધારવા માટે ફરવા લઇ જવી અને લગ્નની રોમાંટિક વાતો કરવી.

કુંભ રાશિ.આ રાશિની મહિલાઓની કોણી અને ખભા પર હળવેથી સ્પર્શ કરવાથી એને ઉત્તેજીત કરી દે છે આ રાશિની સ્ત્રીઓનો સ્વામી શનિ હોવાથી યુવતીઓને રાત્રે નાહીને સે@ક્સ કરવામાં વધારે આનંદ મળે છે. આ રાશિની યુવતીઓને આકર્ષિત કરવા માટે પુરુષે એના કપડાં પર લાઈટ પરફ્યુમ લગાવવું.

મીન રાશિ.આ રાશિની મહિલાઓને આંખોમાં આંખ નાખીને જોવાનું વધારે ગમે છે. સરપ્રાઈઝ ગિફ્ટ વધારે પસંદ હોય છે. થોડી બળજબરીપૂર્વક મસ્તી કરવી કે પછી થોડુ કંઈક નવુ કરવુ તેમને સારુ લાગે છે. આ રાશિવાળી મહિલાઓના પગના નીચેના ભાગમાં સ્પર્શ કરવાથી અને ચુંબન કે મસાજ કરવાથી સે@ક્સ પ્રત્યે ઉત્તેજિત થાય છે.

ડોમિનેટિંગ અને મેચો છોકરાઓ માટે મીન રાશિની છોકરીઓ પરફેક્ટ પાર્ટનર છે. આ રાશિની છોકરીઓ સંપૂર્ણપણે તેમના બોયફ્રેન્ડને આધીન થઈ જાય છે. તેઓ મેચ્યોર લવમાં માને છે. તે આસાનીથી વિશ્વાસ કરી લે છે અને માફ પણ કરી દે છે.

તેમની આ ક્વોલિટીને કારણે તે કોઈવાર ખોટા પુરૂષની જાળમાં પણપડી જાય છે. આથી આ પ્રકારની છોકરીઓએ પ્રેમમાં પડતા પહેલા ખાસ સંભાળવું જોઈએ કારણ કે આવી ભોળી છોકરીઓનો ઘણીવાર છોકરાઓ દુરૂપયોગ પણ કરતા હોય છે.

About admin

Check Also

મહિલા ના કપડાં કાઢી જીભ થી આ 1 કામ કરો,આખી રાત તમારી જોડે સમા-ગમ કરશે…

મીના અંદર આવી, પોતાની સૂટકેસ કાઢી અને ઝડપથી એમાં કપડાં વગેરે ભરવા લાગી. બાજુમાં ઊભો …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Recent Comments

No comments to show.