Breaking News

આ મંદિરનું પાણી પીવાથી દૂર થાય છે કેન્સરની બીમારી, લોકોની લાંબી લાઈનો લાગે છે પાણી લેવા……

આપણા ભારત દેશમાં એવા ઘણા મંદિરો છે, જે તેમના ચમત્કારો અને રહસ્યો માટે આખા વિશ્વમાં પ્રખ્યાત છે, આજ મંદિરોનું રહસ્ય કોઈને ખબર નથી વૈજ્ઞાનિકો પણ આ મંદિરોના અજાયબીઓ અને રહસ્યોની આગળ છોડી દીધા છે. તેમની તપાસ હજી ચાલુ છે.

પરંતુ આ મંદિરોના રહસ્ય વિશે હજી સુધી કોઈ માહિતી મળી નથી, વૈજ્ઞાનિકો આ રહસ્યો શીખવા માટે સખત મહેનત કરી રહ્યા છે આ મંદિરોને લઈને ભક્તોમાં અચળ વિશ્વાસ છે, આ મંદિરોમાં તેમની શ્રદ્ધા આશ્ચર્યજનક છે કારણ કે આ મંદિરોમાં કોઈ ભક્તો હજી ખાલી હાથે પાછા ફર્યા નથી.

ભારત વિવિધતાઓનો દેશ છે જ્યાં લોકો ઘણા ધર્મો અને માન્યતાઓમાં વિશ્વાસ રાખે છે લોકો માને છે કે જે રોગ માટે ડોકટરોની સારવાર નથી તેમની સારવાર કોઈ વિશેષ માન્યતા અથવા મંદિરમાં જોવા મળે છે કેટલાક લોકો આ બાબતોને અંધશ્રદ્ધા કહે છે અને કેટલાક લોકો તેને સાચી માને છે તેવી જ રીતે તમે સાંભળ્યું જ હશે કે દાવો કરવામાં આવે છે કે મંદિરનું પાણી પીવાથી કેન્સર મટે છે પરંતુ શું તમે જાણો છો કયા મંદિર વિશે આવો દાવો કરવામાં આવ્યો છે. આ પોસ્ટમાં આ મંદિર ક્યાં આવેલું છે.

કયા મંદિરનું પાણી પીવાથી કેન્સર મટે છે.ટીકમગના ચિંગુવાન ગામના જંગલમાં માતાના દરબારને શણગારવામાં આવ્યા છે જ્યાં એક નાનકડા મંદિરમાં એક યુવતી મૌન ધારણ કરતી માતાની જેમ બિરાજમાન છે આ કેસરી પહેરેલી યુવતી અને તેના અનુયાયીઓ હર્બલ પાણીથી અસાધ્ય રોગોથી છૂટકારો મેળવવાનો દાવો કરી રહ્યા છે આ ચમત્કારિક માતા દાવો કરે છે કે તેનું પાણી કેન્સરને 14 અઠવાડિયામાં મટાડે છે.

અહીં કેટલા રોગોની સારવાર કરવામાં આવે છે.અહીં સારવાર માટે આવતા લોકોનું માનવું છે કે રોગનો કોઈ ઈલાજ નથી અહીં આવવાથી તે રોગ મટાડી શકાય છે.એવો દાવો કરવામાં આવે છે કે અહીં કેન્સર, ક્ષય રોગ, લકવો હાર્ટ એટેક બ્લડ પ્રેશર વંધ્યત્વ,ઉબકા,કરોડરજ્જુ,હાથ,પગ,માથું,મોં,પેટ,કમર, કમર,ઘૂંટણ વગેરે સહિતના 172 રોગો હશે સારવાર આપવામાં આવે છે.

રવિવાર અને બુધવારે મોટી સંખ્યામાં લોકો તેમની બિમારીઓની સારવાર માટે અહીં આવે છે કેન્સર પીડિતોને વનસ્પતિથી ભરપૂર પાણી માતાના હાથમાંથી પીવું અને આશીર્વાદ લેવો પડશે.રહેવાની અને ભોજનની વ્યવસ્થા.અહીં રહેવાની અને જમવાની વ્યવસ્થાની વાત કરીએ તો પછી અહીં આવનાર તકોને કારણે કંટાળો આવ્યો છે જેના કારણે અહીં આવતા લોકો માટે પાણીની સુવિધા ઉપલબ્ધ કરાઈ છે.

આ સાથે અહીં ભોજન માટે દૈનિક ભંડારાનું પણ આયોજન કરવામાં આવે છે જેમાં સવારે અને સાંજે લોકોને ખીચડી વિતરણ કરવામાં આવે છે મહિલાઓ અહીં ભજન-કીર્તન કરી રહી છે અહીં લોકો ઘણા કિલોમીટરથી નજરે પડે છે પરંતુ સુરક્ષા માટે કોઈ ખાસ વ્યવસ્થા નથી.

About admin

Check Also

મારા પતિ રોજ સંભો@ગ કરે છે જેથી મને ખુબજ પીડા થાય છે, કોઈ રસ્તો બતાવો…..

પ્રશ્ન : હું ૨૦ વર્ષની યુવતી છું. થોડાં સમયથી ઘરમાં મારી સગાઈને લઈને વાતો ચાલી …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Recent Comments

No comments to show.