Breaking News

લગ્નના 15 વર્ષ બાદ પણ દંપતીના ઘરે ન હતો થયો બાળકનો જન્મ, માં મોગલે આપ્યો એવો ચમત્કાર કે થયો જુડવા બાળકો જન્મ….

ભાવનગરના તળાજા તાલુકામાં પ્રકૃતિની ખુલ્લી જગ્યામાં ભગુડા એક નાનકડું ગામ છે. ખેતરો અને અમીની આંખે છલકાતા ભગુડામાં ગામમાં બેઠા છે આઈ મોગલ. આ ગામમાં આઇ મોગલ નો સાક્ષાત્કાર છે. લગભગ તમામ જ્ઞાતિના લોકો માં મોગલ ના દરબારમાં આવે છે, તેમની દરેક મનોકામના પૂરી કરવા અને માનવાની ઈચ્છા રાખે છે.આ સ્થાન ઘણી પવિત્ર ઘટનાઓ અને કથાઓ સાથે જોડાયેલું છે.આજે અમે તમને મા મુગલના ચમત્કારો વિશે જણાવીશું.

એક દંપતિના લગ્નને 15 વર્ષ થયા હતા પરંતુ તેમને કોઈ સંતાન ન હતું. આ દંપતીને જીવનમાં તમામ સુખ-સુવિધાઓ હતી પરંતુ તેમને સંતાન નહોતું. તેણે બાળકોના જન્મ માટે ઘણી દવાઓ લીધી અને ઘણી જગ્યાએ વારંવાર કરી પણ સંતાન સુખ ન મળ્યું. ત્યારે જ તેને આખરે મોગલ પેમ્ફલેટ વિશે ખબર પડી.તેથી દંપતીએ આખરે મોગલમાં વિશ્વાસ મૂક્યો જેણે માન્યું કે દંપતી છેલ્લા 15 વર્ષથી બાળકોની રાહ જોઈ રહ્યું હતું.

માત્ર 11 મહિનામાં આ માનતા પૂરી કર્યા બાદ તેમના ઘરે એક નહીં પરંતુ બે પુત્ર અને એક પુત્રીનો જન્મ થયો. એક પુત્ર અને પુત્રીનો એક સાથે જન્મ થતાં પરિવારમાં ખુશીનો માહોલ જોવા મળ્યો હતો. દંપતીએ રાજીનામું આપ્યું. તેમજ આખા ગામના લોકો પણ ખુબ ખુશ હતા. આ દંપતી તેમના પુત્ર અને પુત્રીને મોગલના નિવાસસ્થાન કાબરુમાં લઈ ગયા અને માતાના આશીર્વાદ લીધા.

આવી જ એક ઘટનામાં મોગલ કાબરુ ધામની સામે આવ્યા. જ્યાં એક કપલને મોગલની રેસિપી મળી હતી. લગ્નના 12 વર્ષ પછી, મોગલએ તેમને એક પુત્ર આપ્યો. જે કોઈની સાથે શક્ય નહોતું. લગ્નના 15 વર્ષ સુધી આ દંપતીને કોઈ સંતાન નહોતું તેથી તેઓ સંતાન ઈચ્છતા હતા.

આ માટે દંપતિએ અનેકવાર હોસ્પિટલમાં જઈને લાખો રૂપિયાનો ખર્ચ કર્યો હતો. જોકે, દંપતીની સંતાન પ્રાપ્તિની ઈચ્છા પૂરી થઈ ન હતી. આખરે તેઓએ મોગલને પ્રાર્થના કરી કે અમને એક બાળક આપો.મોગલએ દંપતીની વાત માની અને લગ્નના 15 વર્ષ પછી એક પુત્રને જન્મ આપ્યો.

આ જોઈને બધાને નવાઈ લાગી. પુત્રના ચહેરા પર મોગલ દ્વારા આપવામાં આવેલ નિશાન પણ હતું, જે સાબિત કરે છે કે આ પુત્રીને મોગલએ આપી હતી. દંપતી તેમના પુત્રને મોગલ પાસેથી આશીર્વાદ મેળવવા કબરાઉ પહોંચ્યા.મણિધર બાપુએ પુત્રને બાહુપાશમાં લઈ આશીર્વાદ આપ્યા હતા. અને હું મોગલનો ચમત્કાર નથી એમ કહીને તને મોગલમાં વિશ્વાસ હતો એટલે લગ્નના 12 વર્ષ પછી તેં પુત્રને જન્મ આપ્યો. મોગલ પર વિશ્વાસ કરો, ક્યારેય અંધશ્રદ્ધાળુ ન બનો. માત્ર મોગલ જ આ કરી શકે છે.

About admin

Check Also

મારા પતિ રોજ સંભો@ગ કરે છે જેથી મને ખુબજ પીડા થાય છે, કોઈ રસ્તો બતાવો…..

પ્રશ્ન : હું ૨૦ વર્ષની યુવતી છું. થોડાં સમયથી ઘરમાં મારી સગાઈને લઈને વાતો ચાલી …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Recent Comments

No comments to show.