Breaking News

રામદેવ પીરે આપ્યો સગુણા નામની આ દીકરીને સાક્ષાત પરચો,આજે ગામ માં આ દીકરીની કરે છે પૂજા,ભક્તો જરૂર જાણે..

નમસ્કાર દોસ્તો આજના લેખમાં આપણું સ્વાગત છે અને આજના લેખમાં અમે આપણાં માટે એક નવો જ લેખ લઈને આવ્યા છીએ અને આ લેખમાં આજે અમે તમને એક નવી જ માહિતી આપવા જઈ રહ્યા છીએ અને આ લેખમાં આપણે રામદેવપીરે સગુના નામની દીકરીએ પરચો આપ્યો છે જે વાત આ લેખમાં કરવામાં આવી છે આમ તો દરેક ધર્મના લોકો રામદેવપીરને માને જ છે અને લાખો લોકોને રામદેવપીરનામાં આસ્થા બંધાઈ છે તેવુ અહીંયા જણાવવામાં આવ્યું છે તો આવો જાણીએ આ વિશે વધુ માહિતી.

તેમજ આ વિશે આગળ વાત કરવામાં આવે તો કહેવામાં આવ્યું છે કે ગુજરાતના ભરૂચ ભાંગોલી ગામની દીકરી પોતાના ગામમાંથી રામદેવપીર રાજસ્થાનના મંદિરમાં એક પગપાળા સંઘ જતો હતો જેમાં તો આ સમયે આ દીકરી સગુણા પણ આ સંઘમાં જોડાઈ હતી અને ત્યારબાદ તેણે રામદેવનામાં અપાર શ્રદ્ધા રાખી હતી તેવું અહીંયા કહેવામાં આવ્યું છે.

તેની સાથે જ આ વિશે કહેવામાં આવ્યું છે કે જ્યારે આ સગુણા સંઘ સાથે જોડાઈ હતી ત્યારે તે ભક્તિમાં લિન થઈ ગઈ હતી અને તેને આમાં ખૂબ જ શ્રદ્ધા રાખી હતી તેમજ એવું પણ કહેવામાં આવ્યું છે કે દીકરી સગુણા રાજેસ્થાનના મંદિર ભગવાન રામદેવની ભક્તિમાં લીન થઈ ગઈ હતી અને તે ભક્તિમાં ખૂબ જ ધ્યાન આપતી હતી ત્યારે જ અહીંયા એક ચમત્કારિક ઘટના બની છે જેની અહીંયા વાત કરવામાં આવી છે.

પણ આ વાતની તો કોઈને જાણ પણ નહોતી અને તેમના માતા-પિતાને પણ આ વાતની જાણ ન હતી પણ જ્યારે આ વાતની તેમને ખબર પડી તો તેમને તેમના જ ગામમાં આ દીકરીનું મંદિર બધાવવાનું નક્કી કર્યું હતું અને આ ગામના લોકોએ દીકરી સગુણાને પુણ્ય અવતાર માનીને તેની પુંજા શરૂ કરવાનું નક્કી કર્યું હતું તેવું જણાવ્યું છે.

તેમજ આ પરિવારને લઈને વાત કરવામા આવે તો તેને જણાવ્યું હતું કે મને રામદેવપીરનો આદેશ થયો છે અને તેમજ આ ગામના લોકો આજે સગુણાને પુણ્ય અવતાર માનીને તેમની પુંજા કરે છે એમ કહેવામાં આવ્યું છે અને સાથે જ આ ગામમાં સગુના દીકરીનું મંદિર બનાવવામાં આવ્યું છે અને ખૂબ જ માનવામાં આવે છે જે પણ અહીંયા કહેવામાં આવ્યું છે.

About admin

Check Also

હનુમાનજી નાં ભક્ત પર મુસીબત આવી જતાં બજરંગબલી જાતે આવ્યા ધરતી પર અને કર્યો આવો ચમત્કાર…..

મારું નામ શ્રદ્ધા છે અને હું યુએસએના કેલિફોર્નિયાથી છું, હું આઈટી પ્રોફેશનલ છું, પણ હવે …

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Recent Comments

No comments to show.